Setiau Data Trawsgrifio Cofnodion Meddygol ar gyfer Prosiectau AI ac ML

Setiau Data Trawsgrifio Cofnodion Meddygol oddi ar y silff i Jumpstart eich Prosiect AI Gofal Iechyd.

Data trawsgrifio cofnodion meddygol

Plygiwch i mewn y data meddygol rydych chi wedi bod ar goll heddiw

Dewch o hyd i'r Data Trawsgrifio Cofnodion Meddygol Cywir ar gyfer Eich AI Meddygol

Hyfforddwch eich model AI meddygol yn gywir gyda data hyfforddi gorau yn y dosbarth. Mae cofnodion meddygol trawsgrifiedig yn cyfeirio at drawsgrifio sgwrs meddyg a chlaf, trawsgrifio adroddiadau meddygol ac asesiad meddygol. Mae'n helpu i fapio hanes meddygol y claf ar gyfer ymweliadau yn y dyfodol ac mae hefyd yn gweithredu fel pwynt amddiffyn i'r meddygon. Mae ein catalog data Oddi ar y silff yn ei gwneud hi'n hawdd i chi gael data hyfforddiant meddygol y gallwch ymddiried ynddo.

Cofnodion Meddygol Wedi'u Trawsgrifio Oddi Ar y Silff:

  • Trawsgrifio 257,977 awr o Arddywediad Meddyg yn y Byd Go Iawn o 31 arbenigedd i hyfforddi modelau Gofal Iechyd Lleferydd
  • Cofnodion Meddygol Amrywiol wedi'u Trawsgrifio - Adroddiad Gweithredol, Crynodeb Rhyddhau, Nodyn Ymgynghori, Nodyn Derbyn, Nodyn ED, Nodyn Clinig, ac ati.
  • Sain a Thrawsgrifiadau wedi'u Golygu PII yn cydymffurfio â Chanllawiau Safe Harbour yn unol â HIPAA
ArbenigeddTua. Nifer y Cofnodion MeddygolTua. Nifer y Cymeriadau
Meddygaeth Poen1135,515
Llawfeddygaeth Podiatrig241,08,258
Llawfeddygaeth blastig - arbenigedd1836,04,359
Cynorthwy-ydd Meddyg.381,27,349
Therapydd Ffisegol1,71346,81,870
Meddygaeth Gorfforol ac Adsefydlu23,5235,77,01,697
Pediatrics9,2714,26,54,058
Llawfeddygaeth bediatreg2390,525
Arbenigedd pediatrig68220,63,509
Pwlmonoleg bediatrig401,58,625
Deintyddiaeth Bediatreg4208,99,253
Patholeg43,4622,76,60,828
PANP1,45,96044,53,32,915
Podiatreg12,0563,91,63,411
Rheoli Poen3062,650
Otolaryngology19,5483,95,00,098
Osteopathig5,5661,36,79,541
Orthopedig1,45,05327,75,08,345
Orthopaedeg a Meddygaeth Chwaraeon3,1651,43,93,798
Llawdriniaeth lafar1332,527
Llawfeddyg Geneuol ac Wynebol818,733
Offthalmoleg19,2994,48,44,680
GOFAL GWEITHREDOL513,637
Oncoleg82,30029,63,70,809
Therapydd Galwedigaethol682,38,853
Meddygfa2,36,78864,27,35,680
Gofal Clwyfau2115,82,123
Fasgwlaidd/Cyffredinol2684,11,007
LLAWER VASCULAR1566,74,129
Wroleg96,93413,55,27,616
Llawdriniaeth gastroberfeddol uchaf581,80,361
Anhysbys7,48,0541,69,50,98,900
Trawma ac orthopaedeg1,30853,08,512
Trawsblannu321,28,670
Llawfeddygaeth thorasig371,53,325
Meddygaeth thorasig271,64,106
Arbenigedd llawfeddygol29010,14,789
Cynorthwy-ydd Meddyg Llawfeddygaeth34,315
Meddygaeth alwedigaethol76334,76,696
Meddygaeth Chwaraeon491,48,200
Therapi Lleferydd3279,81,803
Rhewmatoleg1244,32,080
Preswylydd64119,90,867
Adsefydlu30,0789,61,87,590
Radioleg6,30,98364,19,87,812
Ysgyfaint64,36815,66,29,273
Seicotherapi (arbenigedd)22929,61,345
Seiciatreg70,26935,10,76,474
MYNYCHU GOFAL PRIODASOL727,134
Meddygaeth Ataliol1914,35,298
Deintyddol1,23329,74,753
cyffredinol31313,77,179
Gastroenteroleg62,15812,79,38,968
Ymarfer Teulu2,49869,42,820
Ymarferydd Nyrsio Teulu9,0181,86,24,462
Meddygaeth Teulu2,63,48053,40,93,592
Endocrinoleg3,21291,07,557
Arbenigwr Ystafell Argyfwng37812,72,557
Argyfwng62,25616,24,31,343
Cynorthwy-ydd Meddyg ED7031,316
Clust, Trwyn A Gwddf65820,74,977
Radioleg Ddiagnostig7,59172,68,441
Dermatoleg3,47462,28,845
Practis deintyddol cyffredinol2599,740
Gofal Critigol9,6453,42,13,951
Ffisioleg glinigol16010,03,807
Haematoleg glinigol27,546
Llawdriniaeth cardiothorasig1055,321
Cardiothorasig1227,06,280
Cardioleg15,66,7213,20,98,50,575
APRN1,69354,36,558
Anestheteg921,300
Anesthesiology22,2804,80,25,191
Alergedd ac Imiwnoleg22,20248,273,220
Damwain ac argyfwng359723,866
IH-Iechyd Diwydiannol94527,57,753
OB / GYN42,73911,41,18,874
Ymarferydd Nyrsio – Teulu1132,81,032
Ymarferydd Nyrsio43227,19,033
Niwrolawdriniaeth75531,46,223
Niwroleg17,7864,90,64,199
Niwro/TBI1,15751,42,035
Neffroleg39,82110,14,22,013
Meddygaeth1223,68,833
Oncoleg feddygol674,87,088
Meddygaeth Fewnol, Meddygaeth Ysgyfeiniol, Meddygaeth Gofal Critigol A Meddygaeth Cwsg1022,10,331
Meddygaeth Fewnol Ac Nephrology1115,19,283
Meddygaeth Mewnol6,23,0721,74,14,86,763

Cyfanswm

5,172,76611,331,920,127
Ysbytywr1,49344,03,854
Hosbis a Meddygaeth Lliniarol412,10,206
EF197,869
Haematoleg - Oncoleg39411,20,038
Gynaecoleg2598,953
GI55018,71,706
Meddygaeth Geriatreg5,3231,57,49,785
Llawfeddygaeth gyffredinol2,22089,65,239
Llawfeddyg Cyffredinol89314,11,292
Seiciatreg Gyffredinol361,18,388
Meddygaeth gyffredinol32711,91,224

Rydym yn delio â phob math o Drwyddedu Data hy testun, sain, fideo neu ddelwedd. Mae'r setiau data yn cynnwys setiau data Meddygol ar gyfer ML: Set Ddata Dictation Meddyg, Nodiadau Clinigol Meddyg, Set Ddata Sgwrs Feddygol, Set Ddata Trawsgrifio Feddygol, Sgwrs Meddyg-Cleifion, Data Testun Meddygol, Delweddau Meddygol - Sgan CT, MRI, Ultra Sound (gofynion arfer sail a gasglwyd) .

Shaip cysylltwch â ni

Methu dod o hyd i'r hyn yr ydych yn chwilio amdano?

Mae setiau data meddygol parod newydd yn cael eu casglu ar draws pob math o ddata 

Cysylltwch â ni nawr i ollwng gafael ar eich pryderon ynghylch casglu data hyfforddiant gofal iechyd

  • Trwy gofrestru, rwy'n cytuno â Shaip Polisi preifatrwydd ac Telerau Gwasanaeth a rhoi fy nghaniatâd i dderbyn cyfathrebiad marchnata B2B gan Shaip.