Trwyddedu Data Gofal Iechyd/Meddygol o ansawdd uchel ar gyfer Modelau AI ac ML

Setiau Data Gofal Iechyd/Meddygol oddi ar y silff i gychwyn eich prosiect AI Gofal Iechyd

Setiau data data sain arddywediad meddyg

Plygiwch i mewn y data meddygol rydych chi wedi bod ar goll heddiw

Setiau data Data Sain Dictation Meddyg ar gyfer Dysgu Peiriannau

Mae ein set ddata heb ei nodi ar gyfer gofal iechyd yn cynnwys 31 o ffeiliau sain arbenigeddau gwahanol a bennir gan feddygon sy'n disgrifio cyflwr clinigol cleifion a'u cynllun gofal yn seiliedig ar gyfarfyddiadau meddyg-claf yn yr ysbyty / lleoliad clinigol.

Ffeiliau Sain Arddywediad Meddyg Oddi ar y Silff:

  • 257,977 awr o Set Ddata Lleferydd Dictation Meddyg yn y byd go iawn o 31 o arbenigeddau i hyfforddi modelau Lleferydd Gofal Iechyd
  • Sain arddweud wedi'i gipio o wahanol ddyfeisiadau fel Ffôn Dictation (54.3%), Recordydd Digidol (24.9%), Meic Lleferydd (5.4%), Ffôn Clyfar (2.7%) ac Anhysbys (12.7%)
  • Sain a Thrawsgrifiadau wedi'u Golygu PII yn cydymffurfio â Chanllawiau Safe Harbour yn unol â HIPAA
Data Sain yn ôl Rhyw
Cwrw ArbenigolFfeiliau Sain Cleifion (Amser Chwarae mewn Oriau)Cyfanswm Nifer y Ffeiliau Sain

Cyfanswm

257,9775,172,766
Gwryw58,8502,444,910
Benyw113,4061,290,900
Anhysbys85,7211,436,956
Data Sain yn ôl Arbenigedd
Cwrw ArbenigolFfeiliau Sain Cleifion (Amser Chwarae mewn Oriau)Cyfanswm Nifer y Ffeiliau Sain
Meddygaeth Poen111
Llawfeddygaeth Podiatrig424
Llawfeddygaeth blastig - arbenigedd13183
Cynorthwy-ydd Meddyg.638
Therapydd Ffisegol1141713
Meddygaeth Gorfforol ac Adsefydlu134723523
Pediatrics8779271
Llawfeddygaeth bediatreg223
Arbenigedd pediatrig35682
Pwlmonoleg bediatrig440
Deintyddiaeth Bediatreg15420
Patholeg114343462
PANP10760145960
Podiatreg89212056
Rheoli Poen230
Otolaryngology99519548
Osteopathig3105566
Orthopedig4849145053
Orthopaedeg a Meddygaeth Chwaraeon1493165
Llawdriniaeth lafar113
Llawfeddyg Geneuol ac Wynebol18
Offthalmoleg60919299
GOFAL GWEITHREDOL05
Oncoleg681682300
Therapydd Galwedigaethol868
Meddygfa14431236788
Gofal Clwyfau15211
Fasgwlaidd/Cyffredinol9268
LLAWER VASCULAR19156
Wroleg317096934
Llawdriniaeth gastroberfeddol uchaf458
Anhysbys42269748054
Trawma ac orthopaedeg1401308
Trawsblannu332
Llawfeddygaeth thorasig437
Meddygaeth thorasig527
Arbenigedd llawfeddygol22290
Cynorthwy-ydd Meddyg Llawfeddygaeth03
Meddygaeth alwedigaethol79763
Meddygaeth Chwaraeon349
Therapi Lleferydd29327
Rhewmatoleg13124
Preswylydd46641
Adsefydlu251530078
Radioleg10962630983
Ysgyfaint380964368
Seicotherapi (arbenigedd)50229
Seiciatreg887170269
MYNYCHU GOFAL PRIODASOL17
Meddygaeth Ataliol21191
Deintyddol551233
cyffredinol26313
Gastroenteroleg312762158
Ymarfer Teulu2622498
Ymarferydd Nyrsio Teulu4249018
Meddygaeth Teulu13639263480
Endocrinoleg2193212
Arbenigwr Ystafell Argyfwng30378
Argyfwng367562256
Cynorthwy-ydd Meddyg ED070
Clust, Trwyn A Gwddf51658
Radioleg Ddiagnostig2557591
Dermatoleg1483474
Practis deintyddol cyffredinol225
Gofal Critigol7079645
Ffisioleg glinigol50160
Haematoleg glinigol02
Llawdriniaeth cardiothorasig110
Cardiothorasig17122
Cardioleg675041566721
APRN1631693
Anestheteg19
Anesthesiology67722280
Alergedd ac Imiwnoleg115222202
Damwain ac argyfwng9359
IH-Iechyd Diwydiannol73945
OB / GYN242442739
Ymarferydd Nyrsio – Teulu9113
Ymarferydd Nyrsio81432
Niwrolawdriniaeth86755
Niwroleg147617786
Niwro/TBI1731157
Neffroleg243139821
Meddygaeth5122
Oncoleg feddygol1667
Meddygaeth Fewnol, Meddygaeth Ysgyfeiniol, Meddygaeth Gofal Critigol A Meddygaeth Cwsg5102
Meddygaeth Fewnol Ac Nephrology15111
Meddygaeth Mewnol42604623072

Cyfanswm

257,9775,172,766
Ysbytywr991493
Hosbis a Meddygaeth Lliniarol441
EF019
Haematoleg - Oncoleg22394
Gynaecoleg425
GI55550
Meddygaeth Geriatreg4615323
Llawfeddygaeth gyffredinol2372220
Llawfeddyg Cyffredinol27893
Seiciatreg Gyffredinol336
Meddygaeth gyffredinol30327
Data Sain yn ôl Dyfais
Cwrw ArbenigolFfeiliau Sain Cleifion (Amser Chwarae mewn Oriau)Cyfanswm Nifer y Ffeiliau Sain

Cyfanswm

257,9775,172,766
iphone66632,382
Recordydd digidol1,65922,377
Math cymysg 69,8181,408,679
SmartPhone51,5331,306,405
LleferyddMic10,329257,730
Dictation Ffôn120,8672,071,557
Anhysbys3,10473,636

Rydym yn delio â phob math o Drwyddedu Data hy testun, sain, fideo neu ddelwedd. Mae'r setiau data yn cynnwys setiau data Meddygol ar gyfer ML: Set Ddata Dictation Meddyg, Nodiadau Clinigol Meddyg, Set Ddata Sgwrs Feddygol, Set Ddata Trawsgrifio Feddygol, Sgwrs Meddyg-Cleifion, Data Testun Meddygol, Delweddau Meddygol - Sgan CT, MRI, Ultra Sound (gofynion arfer sail a gasglwyd) .

Shaip cysylltwch â ni

Methu dod o hyd i'r hyn yr ydych yn chwilio amdano?

Mae setiau data meddygol parod newydd yn cael eu casglu ar draws pob math o ddata 

Cysylltwch â ni nawr i ollwng gafael ar eich pryderon ynghylch casglu data hyfforddiant gofal iechyd

  • Trwy gofrestru, rwy'n cytuno â Shaip Polisi preifatrwydd ac Telerau Gwasanaeth a rhoi fy nghaniatâd i dderbyn cyfathrebiad marchnata B2B gan Shaip.